DIỄN ĐÀN SINH VIÊN CĐCN DỆT MAY TT HÀ NỘI
Chào mừng bạn truy cập hictonline.forumvi.com

Một người thì không làm nên tất cả!
Đừng hỏi vì sao diễn đàn của chúng ta "nghèo". Hãy trả lời tôi, TẠI SAO NGAY BÂY GIỜ BẠN KHÔNG ĐĂNG NHẬP ĐỂ CHIA SẺ KHÓ KHĂN ĐÓ?

HÃY ĐỂ LẠI DẤU CHÂN MỖI NƠI BẠN TỚI!

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn truy cập hictonline.forumvi.com

Một người thì không làm nên tất cả!
Đừng hỏi vì sao diễn đàn của chúng ta "nghèo". Hãy trả lời tôi, TẠI SAO NGAY BÂY GIỜ BẠN KHÔNG ĐĂNG NHẬP ĐỂ CHIA SẺ KHÓ KHĂN ĐÓ?

HÃY ĐỂ LẠI DẤU CHÂN MỖI NƠI BẠN TỚI!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giải đáp thắc mắc của các Mem

Go down

Giải đáp thắc mắc của các Mem Empty Giải đáp thắc mắc của các Mem

Bài gửi by Admin Sat May 28, 2011 9:05 pm

Thân gửi...
Cám ơn ý kiến đóng góp của các bạn về một vài chức năng còn thiếu trên hictonline. Mình cam kết trong tương lai gần các chức năng trên chắc chắn sẽ đươc mở rộng và phát triển cùng quy mô tương xứng với diễn đàn.
Để các bạn có thể hiểu và thông cảm mình xin chia sẻ một chút như sau:
1. diễn đàn hiện giờ đang còn là bản Beta
2. diễn đàn được xây dựng dựa hoàn toàn trên các công cụ miễn phí.
3. vì còn đang đi học nên việc mình đầu tư thời gian, vật chất nhiều cho diên đàn là rất khó.
Rất mong các ban hiểu và thông cảm.
p/s: Mình dự định hè lên tức khoảng đầu tháng 10 mình sẽ chính thức tung ra bản offical, và mình đang rất hi vọng sẽ kêu gọi được sự đầu tư của nhà trường về việc thuê host riêng vì hiên tại hictonline đang dùng host free của forumotion với dung lượng chỉ 1gb lưu trữ. quá ít để mình có thể share cho mọi người.
để có thể chia sẻ tốt hơn mình xin đưa ra các giải pháp sau:
1 các ban đăng ký một tài khoản trên Mediafire.com (hoặc bất kỳ web chia sẻ nào khác nhưví dụ: 4shared.com, hostfile.com ...)để lưu trữ, sau đó lấy link share cho các mem khác.
2 các bạn có thể tìm kiếm những link có sẵn khác cũng k sao, admin ủng hộ những thứ có sẵn và...free :twisted:
Admin
Admin
Founder
Founder

https://hictonline.forumvi.com

- Similar topics