DIỄN ĐÀN SINH VIÊN CĐCN DỆT MAY TT HÀ NỘI
Chào mừng bạn truy cập hictonline.forumvi.com

Một người thì không làm nên tất cả!
Đừng hỏi vì sao diễn đàn của chúng ta "nghèo". Hãy trả lời tôi, TẠI SAO NGAY BÂY GIỜ BẠN KHÔNG ĐĂNG NHẬP ĐỂ CHIA SẺ KHÓ KHĂN ĐÓ?

HÃY ĐỂ LẠI DẤU CHÂN MỖI NƠI BẠN TỚI!

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng bạn truy cập hictonline.forumvi.com

Một người thì không làm nên tất cả!
Đừng hỏi vì sao diễn đàn của chúng ta "nghèo". Hãy trả lời tôi, TẠI SAO NGAY BÂY GIỜ BẠN KHÔNG ĐĂNG NHẬP ĐỂ CHIA SẺ KHÓ KHĂN ĐÓ?

HÃY ĐỂ LẠI DẤU CHÂN MỖI NƠI BẠN TỚI!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng giao diện và bản cập nhật hictbook chiều 28/6

Go down

bạn thich dùng logo nào trong các logo sau?

Chào mừng giao diện và bản cập nhật hictbook chiều 28/6 Vote_lcap0%Chào mừng giao diện và bản cập nhật hictbook chiều 28/6 Vote_rcap 0% 
[ 0 ]
Chào mừng giao diện và bản cập nhật hictbook chiều 28/6 Vote_lcap0%Chào mừng giao diện và bản cập nhật hictbook chiều 28/6 Vote_rcap 0% 
[ 0 ]
[ 0 ]

Tổng số bầu chọn : 0

Poll closed

Chào mừng giao diện và bản cập nhật hictbook chiều 28/6 Empty Chào mừng giao diện và bản cập nhật hictbook chiều 28/6

Bài gửi by Admin Tue Jun 28, 2011 4:02 pm

chào mừng các bạn đến với hictonline, như đã hứa từ những ngày mới thành lập forum, ngày 28/6 hictonline beta2 chính thức khoác trên mình chiếc áo mới mang tên hictbook, gọi là hictbook bởi vì giao diện mà các bạn đang thấy được thiết kế mang âm hưởng của facebook- mạng xã hội lớn nhất thế giới.
cùng giao diện mới hictonline đã bổ xung thêm chức năng thanks, thêm box "kết quả thi" và cùng với nhiều cải tiến về mặt hệ thống khác đang chờ bạn khám phá.
Hictonline cam kết đồng hành và phát triển cùng các bạn,

p/s các bạn tham gia khảo sát nhé
Admin
Admin
Founder
Founder

https://hictonline.forumvi.com

- Similar topics